16:00 <7> Banik Ostrava U19 - Sigma Olomouc U19 <9> -

CZEU19

16:00 <1> Pardubice U19 - Slavia Praha U19 <2> +1/2 -

VNB

16:00 <11> thừa Thiên Huế - Khánh Hòa <7> -

CZEB

16:15 <12> MFK Vyskov - Opava <6> +1/4 -

AUSSL

16:15 <12> Adelaide Utd U21 - Adelaide Olympic <6> +1 một nửa -

CZEU19

16:30 <16> Opava U19 - C. Budejovice U19 <8> -

SINA

16:30 <8> Alb. Niigata (SIN) - Balestier Kh. <4> -

ARMA

17:00 <4> Alashkert - Van Yerevan <7> - 1 -

GEOA

17:00 <10> Sioni Bolnisi - FC Telavi <3> -

KAZA

17:00 <8> Caspiy Aktau - FK Kyzylzhar <4> - 1/4 -

KAZA

17:00 <11> Atyrau - FK Aksu - 1/4 -

CZEU19

17:00 <15> Meteor Praha U19 - Brno U19 <12> -

HQA

17:00 <2> Incheon Utd - Pohang Steelers <3> +1/4 -

VNB

17:00 <6> cần Thơ - Bình Phước <4> -

TNKB

17:30 <17> Altinordu SK - Erzurum BB <4> +1/4 -

THAA

17:30 <14> Prachuap FC - Port FC <8> +0 -

BDNB

18:00 <14> Academico Viseu - CD Estrela <11> - 1/4 -

KAZA

18:00 <12> Turan (KAZ) - FK Taraz <10> - 1/4 -

LITA

18:00 <6> Hegelmann Litauen - Kauno Zalgiris <7> +1/4 -

THAA

18:00 <3> bangkok Utd - BG Pathum United <2> - 1/4 -

THAA

18:00 <9> Khonkaen Utd - Chiangrai Utd <5> +1/4 -

POLB

18:40 <9> LKS Lodz - Korona Kielce <3> - 1/4 -

DENB

18:45 <7> Nykobing - Hvidovre IF <3> +0 -

DUC4BA

19:00 <2> Bayern Munich II - Schalding Hein. <16> - 2 -

DUC4DB

19:00 <17> Optik Rathenow - SV Lichtenberg <15> -

DUC4DB

19:00 <10> Luckenwalde - C. Leipzig <11> - 1/4 -

DUC4DB

19:00 <9> Tennis Borussia B. - Meuselwitz <13> - 1/4 -

BIHA

19:00 <9> Rudar Prijedor - Leotar Trebinje <11> -

ICELC

19:00 IA Akranes - Fjolnir - 1 1/4 -

ICELC

19:00 Kordrengir - Vestri - 3 phần tư -

THAA

19:00 <1> Buriram Utd - Ratchaburi <11> - 1 50% -

CZEU19

19:15 <5> Sparta Praha U19 - MFk Karvina U19 <10> -

MASL

19:15 <7> Pahang - Terengganu <9> +1/2 -

VNA

19:15 <2> Viettel - thành phố sài gòn FC <8> - ba phần tư -

ANHA

19:30 <12> Leicester city - Leeds Utd <16> - 1/2 -

ANHB

19:30 <1> Fulham - Blackburn Rovers <4> - 1 1/4 -

ANHL2

19:30 <14> Harrogate Town - Hartlepool <13> - 1/4 -

DUB

19:30 <15> Sandhausen - Hannover 96 <12> +1/4 -

DUB

19:30 <3> St. Pauli - Karlsruher <9> - 3/4 -

DUB

19:30 <5> Schalke 04 - Hansa Rostock <16> - ba phần tư -

CZEU19

19:30 <13> Zlin U19 - Mlada Boleslav U19 <6> -

URUA

19:30 <16> Cerro Largo - CA River Plate (URU) <6> -

FINLC

19:45 Seinajoen JK - HIFK - ba phần tư -

FINLC

19:45 KuPS - Inter Turku - 3/4 -

TBNA

20:00 <11> Osasuna - Villarreal <7> +1/4 -

ITB

20:00 <12> Como - SPAL 1907 <15> +0 -

ITB

20:00 <20> Pordenone - Pisa <5> +1/2 -

ITB

20:00 <8> Cittadella - Monza <6> +0 -

ITB

20:00 <14> Parma - Reggina <11> - 1 -

DUC3

20:00 <9> B.Dortmund II - Turkgucu-Ataspor <17> - 1 1/4 -

DUC3

20:00 <11> Freiburg II - Zwickau <14> - 1/4 -

DUC3

20:00 <1> Magdeburg - Hallescher <13> - 1 1/4 -

DUC3

20:00 <7> Wehen - Wurzburger <19> - ba phần tư -

DUC3

20:00 <15> Duisburg - Vik.Koln <12> - 1/4 -

DUC3

20:00 <8> Osnabruck - Kaiserslautern <2> +0 -

DUC4BA

20:00 <12> Memmingen - Unterhaching <8> +1/4 -

DUC4BA

20:00 <4> Illertissen - FC Pipinsried <13> - 1 -

DUC4BA

20:00 <17> Heimstetten - Schweinfurt <3> +1 -

DUC4BA

20:00 <10> Augsburg II - V. Aschaffenburg <11> - 1/4 -

DUC4BA

20:00 <9> VfB Eichstatt - Rosenheim <19> - 1 1/4 -

DUC4BA

20:00 <6> TSV Aubstadt - Greuther Furth II <20> - 1 1/4 -

DUC4BA

20:00 <5> Wacker Burghausen - TSV 1896 Rain <18> - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 <18> Pirmasens - FSV Frankfurt <17> +1/4 -

DUC4N

20:00 <19> TSV Schott Mainz - Homburg <6> +1/2 -

DUC4N

20:00 <11> TSG Balingen - Sonnenhof <14> +1/4 -

DUC4N

20:00 <8> Hessen Kassel - SSV Ulm <3> +1/2 -

DUC4N

20:00 <10> Aalen - TSV Steinbach <5> +3/4 -

DUC4N

20:00 <7> Bahlinger - Stuttgart II <16> +0 -

DUC4T

20:00 <8> Rodinghausen - Uerdingen <20> -

DUC4T

20:00 <3> Fortuna Koln - Homberg <19> - 1 ba phần tư -

DUC4T

20:00 <18> Sportfreunde Lotte - FC Koln II <6> +3/4 -

DUC4T

20:00 <11> M.gladbach II - A.Aachen <15> +1/2 -

DUC4T

20:00 <9> Fort.Dusseldorf II - Bonner SC <16> - 3/4 -

DUC4T

20:00 <17> Wegberg-Beeck - Wiedenbruck <5> +3/4 -

DUC4T

20:00 <12> SV Straelen - Schalke 04 II <13> +1/2 -

DUC4T

20:00 <14> RW Ahlen - Oberhausen <7> +1/4 -

ARMA

20:00 <3> Ararat Y - Urartu <6> - 1/4 -

AZEA

20:00 <3> Zire IK - Sumqayit <7> - ba phần tư -

BULA

20:00 <4> Cherno More - Pirin Blagoevgrad <10> - 1 -

MKDA

20:00 <10> Tikves Kavadarci - FK Skopje <9> -

ISRA

20:00 <1> Maccabi Haifa - Hapoel Nof HaGalil <13> - 2 -

LITA

20:00 <2> Banga - Dziugas FC <3> +0 -

MLTA

20:00 <7> Gudja United - Gzira Utd <5> +1/4 -

MNEA

20:00 <3> Decic Tuzi - Buducnost <2> -

MNEA

20:00 <1> Sutjeska - Iskra Danilo <4> -

RMNA

20:00 <10> UTA Arad - Mioveni <12> - 50% -

TNKA

20:00 <17> Goztepe - Kasimpasa <15> - 1/4 -

TNKA

20:00 <19> Rizespor - Giresunspor <16> +0 -

TNKB

20:00 <7> Samsunspor - Menemen Bld <15> - 1 1/4 -

MASL

20:00 <8> Petaling Jaya đô thị - Melaka FA <6> +1/4 -

ITA3

20:30 Messina - Juve Stabia +0 -

HUNA

20:30 <4> Paksi - Mezokovesdi SE <8> - 3/4 -

CZEB

20:30 <13> Pribram - Vik.Zizkov <16> - 1/4 -

CZEB

20:30 <8> Dukla Praha - Jihlava <10> - 50% -

AUTB

20:30 <3> SKU Amstetten - Liefering <2> +0 -

AUTB

20:30 <12> Austria Wien II - Dornbirn <15> - 50% -

ALGA

20:30 <12> MC Oran - O Medea <16> - 1 -

ALGA

20:30 <18> WA Tlemcen - MC Alger <3> +3/4 -

ALGA

20:30 <17> RC Relizane - US Biskra <8> - 1/4 -

ALGA

20:30 <15> HB Chelghoum Laid - RC Arbaa <11> - 50% -

NPA

20:30 <16> Baroka FC - TS Galaxy <15> -

NPA

20:30 <4> Orlando Pirates - Kaizer Chiefs <3> -

UAEA

20:45 <7> Al Nasr (UAE) - Emirates Club <14> - 1 50% -

UAEA

20:45 <13> Al Dhafra - Khorfakkan <11> +0 -

ITA

21:00 <14> Udinese - Sampdoria <15> - một nửa -

PHB

21:00 <9> Nimes - Paris FC <2> +0 -

BDNB

21:00 <6> Nacional Madeira - SC Covilha <16> - 3/4 -

POLA

21:00 <18> Nieciecza - Warta Poznan <15> +0 -

CROA

21:00 <2> Dinamo Zagreb - Sibenik <8> - 2 -

ICELC

21:00 Trottur Vogum - Vestmannaeyjar -

ICELC

21:00 Knat. Vesturbaejar - Stjarnan -

ICELC

21:00 Fram Rey. - Hafnarfjordur -

MDVA

21:00 <1> Sheriff Tiraspol - Sfintul Gheorghe <4> -

MNEA

21:00 <5> OFK Petrovac - Rudar <7> -

SVKA

21:00 <2> Spartak Trnava - Sered <5> - 1 -

SVKA

21:00 <12> FK Pohronie - Zlate Moravce <11> +0 -

SVKA

21:00 <9> Zemplin Michalovce - Trencin <8> +0 -

SVKA

21:00 <10> Liptovsky Mikulas - Senica <7> - một nửa -

SLOA

21:00 <8> centimet Celje - NK Radomlje <7> -

CZEA

21:00 <15> Pardubice - C. Budejovice <6> +1/4 -

CZEA

21:00 <11> Zlin - Vik.Plzen <2> +1/2 -

CZEA

21:00 <9> Sigma Olomouc - Bohemians 1905 <14> - 50% -

CZEB

21:00 <14> Fotbal Trinec - MFK Chrudim <15> - 1/4 -

KUWA

21:00 <2> Kazma - Al Nasr (KUW) <6> - 1/2 -

INDA

21:00 <11> East Bengal - Bengaluru <6> +3/4 -

BRARJ

21:00 <12> Nova Iguacu/RJ - Portuguesa/RJ <6> +0 -

DUA

21:30 <4> Leipzig - Freiburg <5> - 1 -

DUA

21:30 <11> Bochum - Greuther Furth <18> - 3 phần tư -

DUA

21:30 <16> Hertha Berlin - Ein.Frankfurt <10> +1/4 -

DUA

21:30 <1> Bayern Munich - B.Leverkusen <3> - 1 1/4 -

DUA

21:30 <12> Wolfsburg - Union Berlin <7> - 1/4 -

WALA

21:30 <10> Barry Town - Haverfordwest <11> - 1/4 -

WALA

21:30 <8> Cardiff Metropolitan - Caernarfon Town <7> -

WALA

21:30 <2> Penybont - Connah"s QN <5> -

ANHA

22:00 <13> Aston Villa - Southampton <9> - 1/4 -

ANHA

22:00 <18> Burnley - Chelsea <3> +1 -

ANHA

22:00 <14> Newcastle - Brighton <10> +0 -

ANHA

22:00 <20> Norwich - Brentford <15> +0 -

ANHA

22:00 <8> Wolves - Crystal Palace <11> - 1/4 -

ANHB

22:00 <17> Swansea đô thị - Coventry <10> +0 -

ANHB

22:00 <18> Bristol thành phố - Birmingham <21> - 1/4 -

ANHB

22:00 <16> Derby County - Barnsley <23> - 1/4 -

ANHB

22:00 <20> Hull đô thị - West Brom <13> +1/4 -

ANHB

22:00 <9> Middlesbrough - Luton Town <7> - 50% -

ANHB

22:00 <12> Preston North kết thúc - Bournemouth <3> +1/4 -

ANHB

22:00 <5> QPR - Cardiff city <19> - 1/4 -

ANHB

22:00 <22> Reading - Millwall <11> +0 -

ANHB

22:00 <15> Stoke thành phố - Blackpool <14> - 1/2 -

ANHL1

22:00 <1> Rotherham Utd - Milton Keynes Dons <3> - 1/2 -

ANHL1

22:00 <18> Lincoln - Sheffield Wed. <5> +1/2 -

ANHL1

22:00 <19> Fleetwood Town - Ipswich <11> +1/2 -

ANHL1

22:00 <13> Cambridge Utd - Shrewsbury <17> +0 -

ANHL1

22:00 <24> Crewe Alexandra - Wycombe <6> +1/2 -

ANHL1

22:00 <16> Charlton Athletic - Sunderland <8> +1/4 -

ANHL1

22:00 <15> Cheltenham - Doncaster Rovers <23> - 1 -

ANHL1

22:00 <22> Gillingham - Bolton <10> +1/4 -

ANHL1

22:00 <4> Oxford Utd - Burton Albion <14> - 3/4 -

ANHL1

22:00 <7> Plymouth Argyle - Morecambe <21> - 3 phần tư -

ANHL1

22:00 <9> Portsmouth - Accrington <12> - 50% -

ANHL1

22:00 <2> Wigan - Wimbledon <20> - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 <11> Salford đô thị - Forest Green <1> +1/4 -

ANHL2

22:00 <6> Newport - Bristol Rovers <9> - 1/4 -

ANHL2

22:00 <22> Barrow - Walsall <16> +0 -

ANHL2

22:00 <12> Crawley Town - Scunthorpe Utd <24> - 3/4 -

ANHL2

22:00 <5> Sutton Utd - Rochdale <17> - 1/4 -

ANHL2

22:00 <15> Bradford thành phố - Swindon <8> +0 -

ANHL2

22:00 <20> Colchester Utd - Port Vale <10> +1/4 -

ANHL2

22:00 <18> Leyton Orient - Stevenage <21> - 1/4 -

ANHL2

22:00 <2> Northampton - Tranmere Rovers <3> - 1/4 -

ANHL2

22:00 <23> Oldham - Carlisle <19> - 1/4 -

TBNB

22:00 <21> Fuenlabrada - Burgos CF <12> - 1/4 -

TBNB

22:00 <13> Huesca - Las Palmas <9> - 1/4 -

SCOA

22:00 <8> Ross County - St. Mirren <9> - 1/4 -

SCOA

22:00 <6> Dundee Utd - Hearts <3> +1/4 -

SCOA

22:00 <5> Hibernian - St. Johnstone <11> - một nửa -

SCOA

22:00 <7> Motherwell - Dundee <12> - 1/2 -

SCOA

22:00 <2> Rangers - Aberdeen <10> - 1 1/4 -

SCOB

22:00 <1> Arbroath - Dunfermline <9> - 50% -

SCOB

22:00 <5> Raith Rovers - Ayr Utd <8> - 50% -

SCOB

22:00 <10> Queen of South - Greenock Morton <6> +1/4 -

SCOB

22:00 <2> Kilmarnock - Hamilton <7> - một nửa -

SCO2

22:00 <1> Cove Rangers - Peterhead <8> - 1 -

SCO2

22:00 <6> Clyde - Falkirk <5> +1/2 -

SCO2

22:00 <9> Dumbarton - Queen"s Park <4> +1/2 -

SCO2

22:00 <7> Alloa Athletic - Airdrieonians <2> +1/4 -

SCO2

22:00 <3> Montrose - East Fife <10> - 1 -

NIRC

22:00 <4> Glentoran - Newry thành phố <8> -

NIRC

22:00 <6> Ballymena Utd - Larne <2> -

NIRC

22:00 <7> Crusaders Belfast - Dungannon Swi. <5> -

MLTA

22:00 <1> Hibernians Paola - Balzan <9> -

CYPA

22:00 <3> Apoel FC - Aris Limassol <6> - 1 -

CHIA

22:00 <15> Coquimbo Unido - Antofagasta <12> - 1/4 -

NPA

22:00 <8> Cape Town city - Sekhukhune Utd <7> -

TBNA

22:15 <14> Espanyol - Getafe <15> - 1/4 -

ITB

22:15 <3> Cremonese - Brescia <2> - 1/4 -

AZEA

22:15 <4> Neftchi Baku - Səbail FK <8> - 1 1/2 -

BIA

22:15 <9> Cercle Brugge - Genk <8> +1/4 -

BDNA

22:30 <13> Boavista - Braga <4> +1/2 -

HLA

22:30 <15> Willem II - Heerenveen <13> +0 -

BULA

22:30 <12> Botev Vratsa - Ludogorets <1> -

ISRA

22:30 <4> Maccabi Netanya - HIK Shmona <9> - 1/2 -

NPA

22:30 <9> SuperSport Utd - Amazulu <6> -

KSAA

22:40 <15> Al Faisaly (KSA) - Hazm <16> - một nửa -

KSAA

22:45 <10> Al Raed - Al Feiha <8> - 1/4 -

TBN3

23:00 Tudelano - Badajoz +1/4 -

TBN3

23:00 Extremadura UD - Celta Vigo II -

TBN3

23:00 Villarreal B - Sabadell - ba phần tư -

TBN3

23:00 Castellon - Real Madrid B - 1/4 -

PHA

23:00 <7> Lens - Stade Brestois <12> - 3 phần tư -

NGA

23:00 <4> CSKA Moscow - Nizhny Nov <11> - 1 1/4 -

BIHA

23:00 <7> Zeljeznicar - Sarajevo <4> -

HUNA

23:00 <11> Ujpest - Puskas Akademia <3> +0 -

ISRA

23:00 <5> Bnei Sakhnin - Hapoel Hadera <7> - 1/4 -

MNEA

23:00 <6> Mornar Bar - FK Jerezo <8> -

MNEA

23:00 <9> FK Podgorica - Zeta <10> -

TNKA

23:00 <2> Konyaspor - Galatasaray <12> +0 -

TNKB

23:00 <1> Ankaragucu - Bandirmaspor <3> - 50% -

AUTA

23:00 <1> RB Salzburg - SCR Altach <12> - 2 1/4 -

INDA

23:00 <3> Hyderabad - Mumbai <4> - 1/4 -

NPA

23:00 <12> Maritzburg Utd - Mamelodi Sun. <1> -

CROA

23:05 <3> HNK Rijeka - Slaven Belupo <6> - 3/4 -

UAEA

23:15 <6> Ajman - Baniyas <9> - 1/4 -

UAEA

23:15 <8> Al Wasl - Ittihad Kalba <10> - 3/4 -

ITA3

23:30 Latina - Potenza SC - 50% -

ITA3

23:30 Taranto - Foggia +0 -

ITA3

23:30 Paganese - Avellino +1/4 -

ITA3

23:30 SS Monopoli - Catanzaro +1/4 -

ITA3

23:30 AZ Picerno - Campobasso - một nửa -

ITA3

23:30 Bari - Virtus Francavilla - 3/4 -

ITA3

23:30 Catania - Monterosi FC - 1/2 -

ITA3

23:30 Palermo - Vibonese - 1 1/4 -

POLA

23:30 <14> Zaglebie Lubin - Piast Gliwice <9> +0 -

SLOA

23:30 <6> Domzale - Mura <4> -

KUWA

23:30 <4> Salmiya - Al Arabi (KUW) <3> -

ITA

00:00 <6> Roma - Atalanta <5> +0 -

POLB

00:00 <11> Resovia - GKS Jastrzebie <17> - 1/2 -

GREA

00:00 <12> Atromitos - Panathinaikos <5> +1/2 -

GREA

00:00 <11> Ionikos - Panetolikos <10> - 1/4 -

GREA

00:00 <8> OFI Creta - Apollon Smirnis <14> - 1 -

GREA

00:00 <13> Lamia FC - PAOK <2> +3/4 -

GREA

00:00 <9> Volos NFC - Pas Giannina <6> +1/4 -

GREA

00:00 <3> AEK Athens - Asteras Tripolis <7> - 3 phần tư -

GREA

00:00 <4> Aris Salonica - Olympiakos <1> +0 -

MLTA

00:00 <8> Mosta - Valletta <10> -

CZEA

00:00 <4> Banik Ostrava - Slovan Liberec <10> - 1/4 -

TSA

00:00 <2> Young Boys - Luzern <9> - 1 1/4 -

TSB

00:00 <10> SC Kriens - phông thun <9> +3/4 -

ALGA

00:00 <2> USM Alger - JS Saoura <5> - 50% -

TBNB

00:15 <4> Tenerife - Valladolid <3> +0 -

ANHA

00:30 <2> Liverpool - West si Utd <5> - 1 1/2 -

TBNA

00:30 <9> Valencia - Granada <17> - 1/2 -

DUA

00:30 <17> Stuttgart - M.gladbach <13> +1/4 -

BIA

00:30 <11> Kortrijk - Union Saint-Gilloise <1> +3/4 -

CYPA

00:30 <4> Anorthosis - AEK Larnaka <2> - 1/4 -

HLA

00:45 <12> Go Ahead Eagles - Utrecht <7> +1/2 -

KSAA

00:45 <2> Al Shabab (KSA) - Al Baten <13> - 1 1/4 -

ISRA

00:50 <11> Hapoel Jerusalem - Hapoel Tel Aviv <6> +1/4 -

TBN3

01:00 San Fernando - Albacete +1/4 -

TBN3

01:00 UE Costa Brava - Real Betis B -

TBN3

01:00 Barcelona B - Gimnastic T. - 1/4 -

TBN3

01:00 Deportivo - Racing Ferrol - 3/4 -

TBN3

01:00 SD Logrones - S.S. Reyes - 1/4 -

PHB

01:00 <7> Niort - Ajaccio <3> +0 -

PHB

01:00 <14> Rodez - Auxerre <4> +1/4 -

PHB

01:00 <8> Pau FC - Amiens <11> +0 -

PHB

01:00 <17> Quevilly - Le Havre <6> +1/4 -

PHB

01:00 <16> SC Bastia - Valenciennes <15> - 1/2 -

PHB

01:00 <13> Dijon - Caen <12> - 1/4 -

PHB

01:00 <20> Nancy - Grenoble <19> - 50% -

PHB

01:00 <5> Sochaux - Guingamp <10> - một nửa -

PH3

01:00 <3> Bourg Peronnas - Sete <14> - 3 phần tư -

PH3

01:00 <9> Orleans - Villefranche <6> +0 -

PH3

01:00 <18> Boulogne - Avranches <13> - 1/4 -

PH3

01:00 <2> Stade Lavallois - Creteil <17> - 1 -

BDNA

01:00 <8> Portimonense - Benfica <3> +1 -

BRAMG

01:00 <3> Athletic Club/MG - URT/MG <8> -

HUNA

01:30 <9> Budapest Honved - Debreceni <7> - một nửa -

RMNA

01:30 <8> Rapid Bucuresti - Aca. Clinceni <16> - 1 ba phần tư -

CAFCL

02:00 Ahly Cairo - Merreikh Al Sudan -

POLA

02:00 <4> Lechia GD - Wisla Krakow <17> - 1/2 -

BRAMG

02:00 <9> Tombense FC/MG - Uberlandia/MG <11> -

BRARJ

02:00 <5> Resende/RJ - Fluminense/RJ <1> +1 1/4 -

BRASP

02:00 Sao Paulo/SP - Corinthians/SP - 1/4 -

BLVA

02:00 CA Palmaflor - CD Guabira - ba phần tư -

DUB

02:30 <6> Nurnberg - Hamburger <4> +1/4 -

POLB

02:30 <7> Sandecja - GKS Tychy <8> +0 -

IREB

02:30 <7> Longford Town - Cork đô thị <5> +0 -

TSA

02:30 <10> Lausanne Sports - Zurich <1> +3/4 -

BRAMG

02:30 <5> America/MG - Villa Nova/MG <7> -

BRARS

02:30 <3> Novo Hamburgo/RS - Gremio/RS <2> -

ITA

02:45 <17> Cagliari - Lazio <7> +1/4 -

BIA

02:45 <17> RFC Seraing - Club Brugge <2> +1 1/4 -

BIB

02:45 <6> Lierse - Lommel <7> - một nửa -

IREA

02:45 <6> Sligo Rovers - Dundalk <4> +0 -

WALA

02:45 <12> Cefn Druids AFC - Caernarfon Town <7> -

TBNA

03:00 <1> Real Madrid - Real Sociedad <6> - 1 -

PHA

03:00 <2> Nice - PSG <1> +3/4 -

HLA

03:00 <3> Feyenoord - Groningen <10> - 1 3/4 -

ARGLC

03:00 San Lorenzo - River Plate +3/4 -

ARGB

03:00 <21> Atletico Atlanta - Belgrano <3> +1/4 -

ARGB

03:00 <31> Def.Belgrano - Deportivo Madryn <17> +0 -

ECUA

03:00 <16> Tecnico Uni. - Mushuc Runa <13> - 1/4 -

PERA

03:00 <4> Dep. Municipal - Universitario <2> +1/4 -

URUA

03:00 <3> Danubio - CA Penarol <12> +3/4 -

CRCA

03:00 <10> Municipal Grecia - Santos Guapiles <11> - 1/4 -

BDNA

03:30 <2> Sporting Lisbon - Arouca <15> - 1 50% -

ARGB

04:00 <34> Agropecuario AAC - Almagro <9> - 1/4 -

CHIA

04:00 <11> U. Espanola - Huachipato <6> - 1/4 -

PARA

04:00 <3> Resistencia SC - Guairena FC <12> - 1/4 -

VENA

04:00 <7> Dep.Tachira - Zulia FC <14> - 3 phần tư -

COLA

04:05 <6> Junior Barranquilla - Union Magdalena <19> - 1 1/4 -

BLVA

04:15 The Strongest - Nacional Potosi - 1 50% -

BRASP

04:30 Ferroviaria/SP - Santos/SP +0 -

BRARS

05:00 <1> Ypiranga/RS - Caxias/RS <4> -

ARGLC

05:15 Patronato Parana - Sarmiento Junin - 1/4 -

ARGB

05:30 <12> Instituto - Nueva Chicago <29> - 3/4 -

ECUA

05:30 <8> LDU Quito - Catolica Quito <3> - một nửa -

URUA

05:30 <14> Defensor SC - Plaza Colonia <9> - 1/4 -

MEXA

06:00 <11> Queretaro - Atlas <7> +1/4 -

CRCA

06:00 <2> Guadalupe FC - Herediano <12> +1/4 -

COLA

06:10 <18> Deportivo Cali - America Cali <11> - 1/4 -

PARA

06:15 <1> Cerro Porteno - Sol de America <4> - 3 phần tư -

VENA

06:15 <3> Carabobo - Monagas <10> +0 -

BRASP

06:30 Santo Andre/SP - Ituano/SP +0 -

BRASP

06:30 Ponte Preta/SP - Agua Santa/SP - 1/4 -

BLVA

06:30 Real Tomayapo - Bolivar +1/2 -

CHIA

06:30 <10> Everton CD - Curico Unido <7> - 1/4 -

PERA

07:00 <11> Cesar Vallejo - sport Boys <14> -

ARGLC

07:30 Racing Club - Talleres Cordoba - 1/4 -

ARGB

07:30 <27> Estudiantes BsAs - Villa Dalmine <37> - 1/2 -

ECUA

08:00 <1> 9 de Octubre - Barcelona SC <2> +0 -

MEXA

08:00 <17> Monterrey - Club America <18> - 1/2 -

AUSW

08:05 <9> WS Wanderers chị em - Melbourne City đàn bà <2> +1 1/4 -

COLA

08:15 <9> La Equidad - Patriotas <20> - 3/4 -

MEXA

10:00 <10> Chivas Guad. - Santos Laguna <13> - 1/4 -

MEXA

10:00 <5> Cruz Azul - Puebla <2> - một nửa - KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU ĐÃ KẾT THÚC

NHATB

11:00 <18> Omiya Ardija 1 - 2 Roas. Kumamoto <10> - 1/4 1-0

AUSA

11:05 1 <1> Western United 2 - 1 Newcastle Jets <9> - một nửa 1-0

AUSVPL

11:15 <4> Avondale Heights 0 - 1 St Albans Saints <2> - 1 ba phần tư 0-1

NHATB

11:30 <12> Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Renofa Yamaguchi <4> - 3 phần tư 0-0

HQB

11:30 <8> Ansan Greeners 0 - 1 Seoul E-Land <3> +1/4 0-0

NHATA

12:00 1 <6> Kyoto Sanga 1 - 4 Jubilo Iwata <4> - 1/4 0-1

NHATB

12:00 <14> Tochigi SC 0 - 1 Okayama <1> +1/4 0-0

NHATB

12:00 <20> V-Varen Nagasaki 1 - 2 Ventforet Kofu <9> - 1/4 đối chọi

HQA

12:00 <11> Seongnam Ilhwa Ch.


Bạn đang xem: Bóng đá web


Xem thêm: Tuyển Tập Sách Phong Thủy Nhà Ở Ở Phần 1, Top 6 Cuốn Sách Phong Thủy Hay Nhất Mọi Thời Đại

2 - 2 Suwon Bluewings <5> +1/4 0-0

HQ3

12:00 <13> Gyeongju KHNP 0 - 1 Mokpo thành phố <9> 0-1

HQ3

12:00 <4> Gimhae đô thị 1 - 2 Paju Citizen <3> 0-2

AUSSL

12:30 <10> White thành phố W. 2 - 2 Campbelltown đô thị <9> 0-2

HQ3

13:00 <8> Daejeon Korail 2 - 1 Ulsan Citizen <12> 0-0

HQ3

13:00 <2> Dangjin Citizen 2 - 1 Pocheon Citizen <5> 1-0

AUSA

13:05 <8> Central Coast 2 - 1 Brisbane Roar <12> - 1/4 0-0

AUSSL

13:30 <3> Adelaide city 5 - 1 Cumberland Utd <11> 2-0

AUSVPL

13:30