*
A.Bilbao Cúp đất nước Bồ Đào Nha, hôm nay - 03/03 Sporting
*
23:05 Mladost Lucani Hạng độc nhất vô nhị Serbia, hôm nay - 03/03 FK IMT Beograd 19:00 Kabel Novi Sad FK Mladost Novi Sad 19:00 Zeleznicar Pancevo VĐQG Romania, hôm nay - 03/03 FC Voluntari 0 - 1 CFR Cluj FCV Farul Constanta 23:00 Botosani Cúp giang sơn Ba Lan, từ bây giờ - 03/03 Gornik Zabrze 0 - 2 Lech Poznan Legia Warszawa 2 - 0 Gornik Leczna VĐQG Hy Lạp, bây giờ - 03/03 Olympiacos 5 - 1 Asteras Tripolis Athens 1 - 1 PAOK FC Cúp nước nhà Hy Lạp, bây giờ - 03/03 PAOK FC 02:30

Hoãn

Olympiacos Premier League, trong ngày hôm qua - 02/03V-League, hôm qua - 02/03Cúp FA, trong ngày hôm qua - 02/03Hạng tốt nhất Anh, ngày qua - 02/03Serie B, ngày hôm qua - 02/03Coppa Italia, hôm qua - 02/03Cúp giang sơn Pháp, ngày hôm qua - 02/03J League 1, ngày qua - 02/03K League 1, ngày qua - 02/03J League 1, hôm qua - 02/03K League 1, ngày qua - 02/03VĐQG phái mạnh Phi, hôm qua - 02/03Cúp non sông Brazil, ngày hôm qua - 02/03Hạng tuyệt nhất Hà Lan, ngày hôm qua - 02/03Cúp đất nước Brazil, hôm qua - 02/03Hạng độc nhất vô nhị Scotland, trong ngày hôm qua - 02/03Cúp đất nước Brazil, ngày hôm qua - 02/03Cúp giang sơn Argentina, ngày qua - 02/03Cúp giang sơn Brazil, ngày qua - 02/03Cúp quốc gia Argentina, hôm qua - 02/03Hạng tốt nhất Thổ Nhĩ Kỳ, trong ngày hôm qua - 02/03Cúp đất nước Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 02/03VĐQG Ai Cập, trong ngày hôm qua - 02/03DFB Cup, hôm qua - 02/03Cúp quốc gia Thổ Nhĩ Kỳ, ngày hôm qua - 02/03Hạng nhất Chile, ngày hôm qua - 02/03VĐQG Uzbekistan, ngày hôm qua - 02/03VĐQG Costa Rica, ngày qua - 02/03VĐQG Australia, hôm qua - 02/03VĐQG Guatemala, hôm qua - 02/03VĐQG Colombia, hôm qua - 02/03Cúp giang sơn Bulgaria, ngày hôm qua - 02/03VĐQG Qatar, hôm qua - 02/03Cúp nước nhà Bulgaria, ngày qua - 02/03VĐQG Qatar, trong ngày hôm qua - 02/03VĐQG Mexico, hôm qua - 02/03VĐQG Armenia, trong ngày hôm qua - 02/03Hạng độc nhất Mexico, ngày hôm qua - 02/03Cúp đất nước Ukraine, ngày qua - 02/03VĐQG Estonia, hôm qua - 02/03VĐQG Thụy Sĩ, ngày qua - 02/03Hạng độc nhất Thụy Sĩ, ngày qua - 02/03Hạng tốt nhất Georgia, ngày hôm qua - 02/03VĐQG Slovenia, ngày hôm qua - 02/03Cúp đất nước Slovakia, trong ngày hôm qua - 02/03VĐQG Serbia, hôm qua - 02/03Hạng tuyệt nhất Serbia, ngày qua - 02/03VĐQG Romania, hôm qua - 02/03Cúp giang sơn Ba Lan, ngày hôm qua - 02/03Cúp giang sơn Hy Lạp, ngày qua - 02/03
Burnley 0 - 2 Leicester
Đà Nẵng 0 - 0 CLB tp.hcm
Gia Lai 0 - 0 tp hà tĩnh
tp hải phòng 2 - 1 phái mạnh Định
Peterborough United 0 - 2 Man city
Crystal Palace 2 - 1 Stoke city
Middlesbrough 1 - 0 Tottenham
Cardiff thành phố 1 - 0 Derby County
Benevento 1 - 1 Cremonese
Brescia 2 - 1 Perugia
Ternana 1 - 0 Pordenone Calcio
Alessandria 1 - 1 Como
AC Milan 0 - 0 Inter
Nice 2 - 0 Versailles
Kawasaki Frontale 2 - 1 Urawa Red Diamonds
Jeonbuk FC 0 - 1 Pohang Steelers
Yokohama F.Marinos 2 - 0 Vissel Kobe
Daegu FC 1 - 0 Sangju Sangmu
Marumo Gallants 3 - 0 Baroka FC
Orlando Pirates 0 - 0 Cape Town thành phố FC
Chippa United 23:00 Tshakhuma FC
Icasa 0 - 0 Tombense FC
FC Emmen 1 - 2 Helmond thể thao
Marica FC 0 - 1 Guarani
Queen's Park 2 - 1 Peterhead
Pouso Alegre 2 - 0 Parana Clube
moto Club MA 3 - 2 Chapecoense AF
Velez Sarsfield 5 - 0 Club Cipolletti
Mirassol 3 - 2 Gremio
Sousa 1 - 1 Goias
Colon 2 - 1 Club Sportivo Penarol
Boluspor 0 - 1 Tuzlaspor
Trabzonspor 2 - 0 Antalyaspor
Pharco FC 1 - 4 Al Ahly
Union Berlin 2 - 1 St. Pauli
Sivasspor 1 - 0 Fatih Karagumruk
Deportes Santa Cruz 1 - 2 Magallanes
Santiago Wanderers 2 - 2 Santiago Morning
Neftchi Fargona 1 - 0 Kokand 1912
Olympic 0 - 0 Surkhon-2011
C.S. Cartagines 1 - 1 Deportiva San Carlos
Melbourne thành phố FC 2 - 2 Perth Glory
Guastatoya 4 - 1 Nueva Concepcion
Deportivo Pasto 1 - 1 Alianza Petrolera
Independiente Medellin 4 - 0 Rionegro Aguilas
Montana 0 - 5 Ludogorets
Al-Duhail SC 6 - 1 Umm Salal
Septemvri Sofia 0 - 2 Levski Sofia
Al-Arabi 3 - 2 Al-Gharafa
Puebla 1 - 1 FC Juarez
Toluca 1 - 2 Tijuana
CF America 1 - 1 Queretaro FC
Leon 0 - 0 Monterrey
Mazatlan FC 0 - 0 Necaxa
Noravank 1 - 2 Pyunik
Ararat Armenia 0 - 0 BKMA
Alashkert FC 21:00 Van
Ararat 21:00 Urartu FC
Sevan 21:00

Dừng

Noravank
Alebrijes Oaxaca 1 - 0 Celaya
Correcaminos de la UAT 0 - 1 Cancun FC
Metalist Kharkiv 00:30

Hoãn

Zorya
Oleksandriya 22:00

Hoãn

Dynamo Kyiv
Parnu JK Vaprus 1 - 3 Paide Linnameeskond
Nomme JK Kalju 2 - 0 FC Kuressaare
Servette 1 - 0 Young Boys
Schaffhausen 0 - 1 FC Stade Lausanne-Ouchy
phông 1 - 2 Xamax
Wil 3 - 1 Kriens
FC Gareji 1960 1 - 1 FC Zugdidi
WIT Georgia Tbilisi 0 - 0 Samtredia
Radomlje 0 - 0 Tabor
Mura 3 - 2 NK Celje
FC Kosice 1 - 2 Spartak Trnava
FC STK 1914 Samorin 1 - 1 Skalica
MFK Vranov Nad Toplou 1 - 2 FK Pohronie
Trencin 3 - 1 Humenne
Proleter 0 - 3 FK Spartak Subotica
FK Metalac 1 - 1 Radnicki Nis
TSC Backa Topola 0 - 0 FK Radnik Surdulica
Buducnost Dobanovci 1 - 0 Radnicki Sremska Mitrovica
FK Graficar 1 - 1 Indjija
Timok 0 - 1 Loznica
Backa Palanka 2 - 2 Javor
Macva Sabac 0 - 2 Zarkovo
U Craiova 1948 3 - 2 Rapid Bucuresti
FC Academica Clinceni 2 - 0 Gaz Metan Medias
CS Mioveni 0 - 3 CS Universitatea Craiova
Olimpia Grudziadz 1 - 1 Wisla Krakow
Arka Gdynia 0 - 2 Rakow Czestochowa
Panathinaikos 23:00

Hoãn